Starfsfólk Áslandsskóla

Hér er hægt að leita að upplýsingum starfsmenn Áslandsskóla. Leita má eftir nöfnum, starfsheiti eða deild.

Nafn Starfsheiti Netfang
Aðalbjörn Heiðar Þorsteinsson Kerfisfræðingur í grunnskóla heidar@aslandsskoli.is
Alejandra K. Balestrini Alvarez Skóla- og frístundaliði alejandrab@aslandsskoli.is
Andrea Graham Skóla- og frístundaliði andreag@aslandsskoli.is
Andrea Helga Sigurðardóttir Umsjónarkennari andrea@aslandsskoli.is
Andri Snær Guðmundsson Skóla- og frístundaliði andrisnaer@aslandsskoli.is
Anna Birna Rögnvaldsdóttir Námsráðgjafi annabirna@aslandsskoli.is
Anna Kristín Jóhannsdóttir Umsjónarkennari akj@aslandsskoli.is
Anna Sigríður Hilmarsdóttir Umsjónarkennari annasigridur@aslandsskoli.is
Atli Hrafnkelsson Skóla- og frístundaliði
Ásdís Helga Árnadóttir Safnstjóri skólasafns asdisha@aslandsskoli.is
Ásdís Hugrún Reynisdóttir Sérkennari asdisr@aslandsskoli.is
Ásdís Steingrímsdóttir Umsjónarkennari asdis@aslandsskoli.is
Benedikta Björnsdóttir Umsjónarkennari benedikta@aslandsskoli.is
Bergþór Stefánsson Grunnskólakennari bergthor@aslandsskoli.is
Birna Sigurðardóttir Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar birnasig@aslandsskoli.is
Björg Sæmundsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla bjorgs@aslandsskoli.is
Björk Pétursdóttir Grunnskólakennari bjorkpet@aslandsskoli.is
Brynja Björg Bragadóttir Umsjónarkennari brynja@aslandsskoli.is
Dagbjört Ómarsdóttir Skóla- og frístundaliði dagbjortom@aslandsskoli.is
Einar Bjarnason Umsjónarkennari einarbjarna@aslandsskoli.is
Elín Gísladóttir Grunnskólakennari elingisla@aslandsskoli.is
Elín Þórarinsdóttir Umsjónarkennari elin@aslandsskoli.is
Erla María Hilmarsdóttir Grunnskólakennari erlamaria@aslandsskoli.is
Eygló Anna Magnúsdóttir Skóla- og frístundaliði eygloanna@aslandsskoli.is
Fannar Freyr Guðmundsson Skóla- og frístundaliði fannarf@aslandsskoli.is
Fanney Valsdóttir Aðstoðarverkefnastjóri í tómstundamiðstöð fanney@aslandsskoli.is
Fjóla Rún Þorleifsdóttir Umsjónarkennari fjola@aslandsskoli.is
Guðný Haraldsdóttir Umsjónarkennari gudny@aslandsskoli.is
Guðrún Benediktsdóttir Umsjónarkennari gudrunben@aslandsskoli.is
Halla Sigurgeirsdóttir Umsjónarkennari hallas@aslandsskoli.is
Halldóra S Hafsteinsdóttir Skóla- og frístundaliði halldoraha@aslandsskoli.is
Heiðrún Hafsteinsdóttir Umsjónarkennari heidrunh@aslandsskoli.is
Heiðrún Jóhannsdóttir Umsjónarkennari heidrunj@aslandsskoli.is
Hekla Sóley Arnarsdóttir Skóla- og frístundaliði heklasoley@aslandsskoli.is
Helga Gunnarsdóttir Sérkennari helgag@aslandsskoli.is
Herborg Friðriksdóttir Umsjónarkennari herborg@aslandsskoli.is
Hjördís Hrund Reynisdóttir Umsjónarkennari hjordishrund@aslandsskoli.is
Hjördís Jónsdóttir Deildarstjóri í grunnskóla hjordis@aslandsskoli.is
Hulda Bjarnadóttir Sérkennari huldabjarna@aslandsskoli.is
Hulda Björk Magnúsdóttir Skólaritari hbjork@aslandsskoli.is
Hulda Íris M. Eiríksdóttir Skóla- og frístundaliði huldairis@aslandsskoli.is
Jenný Berglind Rúnarsdóttir Grunnskólakennari jenny@aslandsskoli.is
Jón Eggert Húnfjörð Bjarnason Leiðbeinandi í grunnskóla jone@aslandsskoli.is
Jónína Dögg Loftsdóttir Umsjónarkennari joninadogg@aslandsskoli.is
Karolina Maria Jaglarz Skóla- og frístundaliði karolinaj@aslandsskoli.is
Katrín Ásta Gísladóttir Skóla- og frístundaliði katrinasta@aslandsskoli.is
Katrín Karlotta Brandsdóttir Skóla- og frístundaliði katrinb@aslandsskoli.is
Kinga Maria Rozanska Skóla- og frístundaliði kingar@aslandsskoli.is
Kolbrún Davíðsdóttir Skóla- og frístundaliði kolbrunda@aslandsskoli.is
Kristín Jóna Magnúsdóttir Deildarstjóri í grunnskóla kristinjona@aslandsskoli.is
Kristín Sigurðardóttir Grunnskólakennari kristinsig@aslandsskoli.is
Leifur Sigfinnur Garðarsson Skólastjóri leifur@aslandsskoli.is
Lovísa Rut Ólafsdóttir Umsjónarkennari lovisarut@aslandsskoli.is
Margrét Erla Haraldsdóttir Yfirþroskaþjálfi í leik- eða grunnskóla margreterla@aslandsskoli.is
Margrét Hulda Þorsteinsdóttir Skóla- og frístundaliði margrethulda@aslandsskoli.is
Ólafur Þórarinsson Umsjónarkennari olafur@aslandsskoli.is
Pétur Ingvarsson Grunnskólakennari petur@aslandsskoli.is
Phil Döhler Skóla- og frístundaliði phil@aslandsskoli.is
Ragnheiður Magnúsdóttir Skóla- og frístundaliði ragnheidur@aslandsskoli.is
Randí Logadottir Skóla- og frístundaliði randi@aslandsskoli.is
Rósa Lyng Svavarsdóttir Umsjónarkennari rosalyng@aslandsskoli.is
Sigrún Guðmundsdóttir Leiðsagnarkennari sigrung@aslandsskoli.is
Sigurður Rafnsson Skóla- og frístundaliði sigurdurra@aslandsskoli.is
Sigurlaug Gunnarsdóttir Skóla- og frístundaliði sigurlauggu@aslandsskoli.is
Sigurrós Aníta Einarsdóttir Skóla- og frístundaliði sigurrosae@aslandsskoli.is
Sigþór Marteinsson Matreiðslumaður sigthor@aslandsskoli.is
Sólveig Helga Hákonardóttir Grunnskólakennari
Steinbjörn Logason Grunnskólakennari steinbjorn@aslandsskoli.is
Steinunn Aðalsteinsdóttir Skóla- og frístundaliði steinunna@aslandsskoli.is
Steinunn Jenny Skúladóttir Umsjónarkennari steina@aslandsskoli.is
Sylvía Pétursdóttir Umsjónarkennari sylviap@aslandsskoli.is
Unnur Elfa Guðmundsdóttir Aðstoðarskólastjóri unnur@aslandsskoli.is
Unnur Sæmundsdóttir Grunnskólakennari unnurs@aslandsskoli.is
Viðar Aron Jónsson Skóla- og frístundaliði vidararon@aslandsskoli.is
Viggó Valdemar Sigurðsson Grunnskólakennari viggo@aslandsskoli.is
Vilborg Birna Þorsteinsdóttir Grunnskólakennari vilborg@aslandsskoli.is
Vilborg Matthíasdóttir Skóla- og frístundaliði vilborgm@aslandsskoli.is
Þórdís Elva Ágústsdóttir Skóla- og frístundaliði thordiselva@aslandsskoli.is
Þórdís Lilja Þórsdóttir Umsjónarkennari thordislilja@aslandsskoli.is

Áslandsskóli | Kríuási 1, 221 Hafnarfjörður
Sími: 585 - 4600 | Netfang: aslandsskoli@aslandsskoli.is